Tare da ci gaban tattalin arziki, mutane suna ba da hankali sosai ga ingancin iska. Koyaya, ƙimar shigar sabbin samfura na yanzu a cikin nau'in tsabtace iska bai isa ba, fiye da kashi ɗaya bisa uku na masana'antar gabaɗaya sune tsoffin samfuran sama da shekaru 3. A gefe guda, a cikin yanayin koma bayan masana'antu, sabon saurin ƙirƙira na kamfani yana tafiyar hawainiya, kuma haɓakar sabunta samfuran bai isa ba; Sabbin samfurori ba su da sha'awar, kuma ƙarfin fashewar sababbin samfurori ya raunana.
Duk da wannan, masana'antu da kamfanoni suna ci gaba da yin canje-canje don nemo sabbin haɓaka, galibi suna nuna halaye uku.
Da fari dai, samfura masu girman ƙimar CADR. Girman kasuwa na babban sikelin cire PM2.5 (darajar CADR sama da 400m3/h) da manyan cirewar formaldehyde (darajar CADR sama da 200m3/h) samfuran suna faɗaɗa. Wannan saboda aikin mai tsabtace iska da kansa ba shi da sauƙin ganewa, kuma masu amfani za su iya dogara da ƙimar sigina kawai don yin hukunci game da aikin samfurin. Akwai ra'ayi mai amfani a cikin tunaninmu, wato don kashe adadin kuɗi ɗaya, saya babba kuma kada ku sayi ƙananan, "manyan sigogi" yana ba wa mutane jin "sami".
Abu na biyu, samfurori masu haɗaka. A gefe guda, aikin yana haɗuwa, galibi don haɗuwa da haɗa nau'ikan buƙatun inganta iska kamar su humidification, tsarkakewa, dehumidification, da tsarin iskar iska. Haɗa ayyuka don karya samfuran tsarkakewa guda ɗaya, saduwa da buƙatun masu amfani daban-daban, da guje wa sake fasalin kayan aikin gida don adana sararin gida. A gefe guda, haɓaka samfurin, wanda ya haɗu da tsarkakewa da na'urorin hannu na hannu, yana ba da damar tsabtace iska don kawar da iyakokin nesa, kuma a lokaci guda yana haɓaka ma'anar fasaha na samfurin. Ko kuma za ku iya haɗa samfurin tare da aikace-aikacen hannu kuma ku yi amfani da wayar hannu don sarrafa shi daga nesa.
Abu na uku, haɗa ƙirar kayan aikin gida. Tsayewar bene, tebur, murabba'i, zagaye da sauran samfuran samfura suna fitowa a cikin rafi mara iyaka, yana sa mai tsabtace iska ya fi dacewa ya haɗa cikin ƙirar gida gabaɗaya. Fitowar samfurin baya zama ɗaya, akwai ƙarin zaɓuɓɓuka. Launin samfurin ba jerin fari guda ɗaya bane, kuma an ƙara ƙira irin su masana'anta da bamboo.
Airdow yana da wadataccen layin samfur, kama daga kanana zuwa manyan salo, da siffofi daban-daban, kuma ana iya daidaita launuka bisa ga bukatun abokin ciniki. Idan akwai wanda ke da buƙatun injin tsabtace iska, zaku iya zuwa ku tambayi iska!
Lokacin aikawa: Janairu-25-2022