An yi nasarar ƙara wannan samfurin zuwa kututture!

Duba Siyayyar Siyayya

Mai šaukuwa Ionic Air purifier don Motar Desktop Kai tsaye Plug-in Kawar da ƙamshi

Takaitaccen Bayani:

Lambar samfurin: ADA729U

 

Launi: Baƙar fata; Fari, ruwan hoda, Blue, Green, Purple, Yellow

 

Girma: 95*56*42mm

 

Net nauyi: 0.05 kgs

 

Gidaje: Filastik

 

Nau'in: Mota; Mai ɗaukar nauyi

 

Aikace-aikace: Mota, Mota, Mai ɗaukar hoto; Gida; Ofishi

 

Brand Name: Airdow ko OEM

 

Asalin: Xiamen, China (kasa)



Ya fita daga hannun jari

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan Fasaha

Sunan samfur IonizerMotar Jirgin Ruwa Ƙarfin Ƙarfi (W) 0,7w
Model No. ADA729U An ƙididdigewa

Voltage (V)

DC 5V
Samfura

Nauyi (kgs)

0.15 Mai tasiri

yanki (m2)

3m2
Girman samfur (mm) 95*56*42 ions mara kyau > 10 miliyan ions
Alamar iska / OEM Surutu

Mataki (dB)

26
Launi Baki; Fari; ruwan hoda; Blue; Kore; Ja; rawaya; Lemu; Purple Tace ion mara kyau; Nano Cold Catalyst
Gidaje Filastik Ayyuka Oxidation mai kara kuzari
Nau'in Motoci; Mai ɗaukar nauyi Nunin ingancin iska N/A
Aikace-aikace Mota; Abin hawa; Mai ɗaukar hoto; Gida; Ofishi Nau'in sarrafawa Kunna/Kashe Wuta

Siffofin Samfur

★ Kawai Shiga ciki
★ USB Interface.
★ Salo Na Musamman.
★ Launi Na Zabi.
★ Ionzier da Cold Catalyst Oxidation

Cikakken Bayani

Za a yi amfani da ADA729U Ionizer mai tsabtace iska na mota a ɗakunan jarirai, dakuna kwana, dakunan zama kuma ba shakka a cikin motoci, ofis da Sauran Fami/Dakuna.
ADA729U Ionizer mai tsabtace iska na mota zai iya taimakawa rage ƙura, hayaki, hayaki, dander don kiyaye iskar da ke kewaye da ku sabo da tsabta.
Babu motar fan a cikin ADA729U ionizer mai tsabtace iska kuma babu buƙatar damuwa game da hayaniya. Ƙimar ƙarfin lantarki na ADA729U yayi ƙasa da 0.7w. ADA729U ionizer mai tsabtace iska ba shi da ƙaranci da ƙarancin amfani.
Yana da sauƙin shigarwa, kawai toshe cikin soket kuma zai iya aiki, babu ƙarin matakan sarrafawa. Bayan sayarwa, babu buƙatar kulawa, babu buƙatar maye gurbin masu tacewa.

1

Abin da za a haskaka

★Wireless and Easy Aiki: Kawai toshe kai tsaye cikin soket na USB a cikin motar, babu damuwa na igiyoyin
★Discharge Negative Ion: Shaye hayaki na hannu na biyu, wari, tsaftataccen ƙurar iska, kawar da ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta.
★Ka sa iskar motar ta zama sabo kamar kana cikin daji
★Yana taimakawa wajen kawar da gajiya, sanya tuki ya zama mai dadi da kuzari
★Nano Cold Catalyst: Yi rawar jiki a yanayin yanayin zafi na al'ada. Yana iya lalata iskar gas mai cutarwa yadda ya kamata a ƙarƙashin tallan sinadarai. Yana iya kashe hayaki, ƙamshin dabbobi, ƙura, abinci, da sauran ƙamshin yau da kullun. Yana iya kawar da gurɓataccen iska kamar ƙura, pollen, allergens, bakteriya, ƙwayoyin cuta, da abubuwan barbashi na yanayi (PM2.5) waɗanda aka fi samu a cikin iska yayin tuƙi. Yana haifar da adadin ion mara kyau har zuwa miliyan 10 don cimma mafi girma fitarwa da ingancin tsarkakewar iska. Tsarkake iska a cikin ɗakin abin hawa don tafiya da tafiyar yau da kullun!
★Shigar da Mataki ɗaya: Toshe ionzer iska purifier a cikin tashar DC5V kuma bar shi yayi shuru don tsarkake ɗakin abin hawa. Bugu da ƙari, ionizer baya buƙatar kowane canje-canjen tacewa ko kulawa! Babu ƙarin farashi a nan gaba!
★ Zane mai launi: An ƙera ionizer iska mai tsarkakewa zuwa launuka masu launi, wanda ke da ban mamaki kuma ya yi fice a tsakanin sauran samfuran. Filogi a cikin ionizer zai iya zama launi jerin macaron da launi jerin morandi, da kowane irin launi da kuke son zama. Zane mai launi yana faranta muku rayuwar yau da kullun. Ana iya kwatanta siffar kamar kifi, jirgin sama, jirgin sama, ultraman, facemask. Bude tunanin ku, yana iya zama wani abu kamar haka.

2
5
3
6
4
7

Yadda Ake Amfani

Mataki 1: Cire fakitin ionizer iska, fitar dashi
Mataki 2: Toshe cikin kebul na USB
Mataki na 3: Yana aiki (tabbatar cewa soket ɗin yana kunne)

Inda Don Amfani

ADA729U mai tsabtace iska mai ɗaukuwa ne kuma ana iya amfani dashi a gida, akan tebur, a cikin majalisa, a mota, a ofis Ko da kun tuƙi, kuna aiki, kun huta ko kuna wasa, zai iya kawo muku lokacin iska mai kyau zuwa gare ku. lokaci.

a b

KYAUTA & BADA

Girman Akwatin (mm) 123.8*73.7*54mm
Girman CTN (mm) 533*262.6*423mm
GW/CTN (KGS) 13
Qty./CTN (SETS) 98
Qty./20'FT (SETS) 43120
Qty./40'FT (SETS) 86240
Qty./40'HQ (SETS) 103488
MOQ (SETS) 1000
Lokacin Jagora 25~ 45kwanaki

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana